AC Y1 Safety Ceramic Capacitor
Siffofin
① Ceramic dielectric tare da babban dielectric akai-akai
② Ƙunƙarar wuta mai riƙe da resin epoxy
③ An wuce CQC, VDE, ENEC, UL, CUL ma'aunin takaddun shaida
Tsarin
Tsarin samarwa
Yankunan Aikace-aikacen da aka Shawarar
①Mai amfani da da'irar kashe amo na wutar lantarki na kayan lantarki
②Ana iya amfani da shi azaman eriya mai haɗawa jumper da kewaye kewaye
Lura:
Mai bin umarnin ROHS
Umarnin ISAR
Bromine-free kuma halogen-free
Bayanin tattarawa
Yawan capacitors a cikin kowace jakar filastik PCS 1000 ne.Label na ciki da alamar cancantar ROHS.
Adadin kowane ƙaramin akwati shine 10k-30k.1K jaka.Ya dogara da girman samfurin.
Kowane babban akwati yana iya ɗaukar ƙananan akwatuna biyu.
Takaddun shaida
JEC Y jerin capacitors ne CQC (China), VDE (Jamus), CUL (Amurka/Kanada), KC (Koriya ta Kudu), ENEC (EU) da CB (International Electrotechnical Commission) bokan.Duk masu karfin mu sun yi daidai da umarnin EU ROHS da ka'idojin REACH.
FAQ
Shin ƙarfin ƙarfin yumbura capacitors yana canzawa ta ƙarfin lantarki?
Ƙarƙashin juriya na ciki na yumbu capacitors yana da matukar taimako ga ƙananan fitarwa kuma yana iya kashe amo mai girma, amma ƙarfin yumbu capacitors yana raguwa a babban ƙarfin lantarki.Me yasa?
Ƙaddamar da ƙarfin ƙarfin yumbura a babban ƙarfin lantarki yana da alaƙa da kaddarorin kayan da aka yi amfani da su a cikin yumbu capacitor.
Abubuwan da aka yi amfani da su a cikin capacitor yumbu shine yumbu tare da babban dielectric akai-akai, babban sashi shine barium titanate, kuma danginsa na dielectric yana kusan 5000, kuma dielectric akai-akai yana da inganci.Menene ma'anar babban dielectric akai-akai?Kayan aiki tare da manyan dielectric akai-akai na iya adana ƙarin makamashi idan aka kwatanta da waɗanda ke da ƙananan ƙarancin dielectric.
Tun da dielectric zai iya rage ƙarfin wutar lantarki, ba shi da sauƙi a rushewa, don haka ikon capacitor don adana cajin lantarki za a iya inganta, wato, ƙarfin yana inganta.Duk da haka, a ƙarƙashin babban ƙarfin lantarki, ƙarfin wutar lantarki a cikin dielectric zai ci gaba da karuwa, kuma dielectric akai-akai zai ragu a hankali, wanda shine dalilin da ya sa karfin yumbura capacitors ya lalace a ƙarƙashin babban ƙarfin lantarki.