Hannun Jari Mai Girma 100f 400f
Halaye
Low juriya na ciki da kuma tsawon rai
ƙananan RC lokaci akai
Yi amfani da fasaha na musamman don cimma iyakar zafin aiki mai faɗi
An yarda da girma dabam na musamman
Yankunan aikace-aikace
Yin caji da sauri na masu amfani da hasken rana (kamar nau'in LED nau'in fitilun zirga-zirgar hanya, fitilun jagorar hanya, da sauransu) don fitar da motoci (kamar motocin wasan yara).Motoci da kayan aikin solenoid (kamar PC masu ɗaukar hoto, buroshin hakori na lantarki), nunin LED, sautin mota, UPS, bawul ɗin solenoid, da sauransu.
Nagartaccen Kayan Aikin Samfura
FAQ
Menene EDLC capacitor?
EDLC tana nufin Capacitor-Layer sau biyu.
Electric Double-Layer Capacitor wani nau'i ne na masu ƙarfin ƙarfi da sabon nau'in na'urar ajiyar makamashi.
Wutar lantarki biyu capacitor yana tsakanin baturi da capacitor, kuma babban ƙarfinsa ya sa ya zama kyakkyawan madadin baturi.
Idan aka kwatanta da batura ta amfani da ka'idodin electrochemical, masu amfani da wutar lantarki guda biyu suna da halaye na gajeren lokacin caji, tsawon rayuwar sabis, kyawawan halaye na zafin jiki, ceton makamashi da kariya ta muhalli a cikin caji da fitarwa ba tare da haɗawa da canje-canjen kayan aiki ba.
Na'urar wutar lantarki biyu capacitor yana da ɗan ƙaramin tazara tsakanin yadudduka biyu na lantarki, wanda ke haifar da ƙarancin jurewa ƙarfin lantarki, gabaɗaya baya wuce 20V, don haka yawanci ana amfani da shi azaman ɓangaren ajiyar makamashi a cikin ƙarancin wutar lantarki na DC ko lokatai mara ƙarfi.