da Mafi kyawun Haɓaka Super Capacitor Mota Batirin 24V Maƙera da Factory |JEC

Hybrid Super Capacitor Batirin Mota 24V

Takaitaccen Bayani:

Supercapacitors ba zai iya haɓaka ƙarfin caji da sauri na samfuran kawai ba, amma kuma tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na samfuran.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

Tsarin siffar Silindrical, babban ƙarfin ƙarfi, ƙarancin juriya na ciki, cikin layi tare da buƙatun marasa gubar ROHS
Saurin caji/fitarwa.Yana ba da babban fitarwa na yanzu nan take
Saurin cajin samfuran ya zama al'ada.Supercapacitors ba zai iya haɓaka ƙarfin caji da sauri na samfuran kawai ba, amma kuma tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na samfuran.
Wanda aka yi daidai da buƙatun samfurin abokin ciniki.Za mu iya keɓance ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai daban-daban na super capacitors guda ɗaya, na'urori masu haɗaka, da tsarin sarrafa makamashi masu alaƙa

 

Aikace-aikace

Super Capacitor Applications
Tsarin ajiyar makamashi, babban sikelin UPS (samar da wutar lantarki mara katsewa), kayan lantarki, filin iska, lif masu ceton makamashi, kayan aikin wutar lantarki, da sauransu.

 

Takaddun shaida

Takaddun shaida na JEC

JEC masana'antu neISO-9000 da kuma ISO-14000 bokan.Mu X2, Y1, Y2 capacitors da varistors ne CQC (China), VDE (Jamus), CUL (Amurka/Kanada), KC (Koriya ta Kudu), ENEC (EU) da CB (International Electrotechnical Commission) bokan.Duk masu karfin mu sun yi daidai da umarnin EU ROHS da ka'idojin REACH.

 

FAQ
Menene manyan nau'ikan aikace-aikacen supercapaccitors?
① Ajiyayyen wutar lantarki (gajeren lokacin amfani da wutar lantarki, babban abin dogaro da tsawon rayuwa ana buƙata): filin injin turbin iska, mita wutar lantarki, uwar garken, da sauransu;
② Kariyar bayanan da aka saukar da wutar lantarki da taimakon sadarwa: katin RAID uwar garken, mai rikodin tuki, kayan aikin rarrabawa, FTU, DTU, da sauransu;
③ Samar da babban iko nan take: mita ruwa, injinan X-ray na likita, injinan gini, kofofin jirgin sama, da sauransu;
④ Saurin caji da fitarwa: bas, AGVs, kayan aikin wuta, kayan wasan yara, da sauransu;
⑤ Yi amfani da batura: tsarin dakatar da mota, mita ruwa, da dai sauransu;
⑥ Micro-grid tsari, santsi grid hawa da sauka, da dai sauransu.

Me yasa capacitors ke rasa makamashi da sauri?
Kafin amsa wannan tambayar, muna buƙatar sanin "menene zai iya shafar ɗigogin na'ura mai ƙarfi?"
Daga ra'ayi na masana'anta samfurin kanta, albarkatun albarkatun kasa da tsarin masana'antu ne ke shafar halin yanzu.
Daga mahangar yanayin amfani, abubuwan da suka shafi zubewar halin yanzu sune:
Ƙarfin wutar lantarki: mafi girman ƙarfin ƙarfin aiki, mafi girman yawan yayyowar halin yanzu
Zazzabi: mafi girman zafin jiki a cikin yanayin amfani, mafi girma da yayyo halin yanzu
Capacitance: mafi girma ainihin ƙimar ƙarfin ƙarfin, mafi girma na halin yanzu.
Yawanci a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya, lokacin da ake amfani da supercapacitor, ɗigogi na yanzu ya yi ƙasa da lokacin da ba a amfani da shi.
Supercapacitors suna da babban ƙarfin ƙarfin ƙarfi kuma suna iya aiki ƙarƙashin ƙarancin ƙarfin lantarki da zafin jiki kawai.Lokacin da ƙarfin lantarki da zafin jiki sun ƙaru sosai, ƙarfin ƙarfin super capacitor zai ragu sosai.Domin kalmomi, yana rasa wutar lantarki sosai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana