Yi amfani da capacitors biyu ko fiye na 2.7V a jere
Nau'ukan | Ƙarfin wutar lantarki | Ƙarfin ƙira | Juriya na ciki | Girman (mm) |
(V) | (F) | (mΩ @ 1kHz) | ||
Nau'in Modular | 5.5 | 0.47 | ≤900 | 18.2*9.5*18 |
5.5 | 1 | ≤700 | 18.2*9.5*26.1 | |
5.5 | 1.5 | ≤550 | 18.2*9.5*26.1 | |
5.5 | 0.47 | ≤850 | 16.5*8.5*15 | |
5.5 | 1 | ≤650 | 16.5*8.5*22 | |
5.5 | 1.5 | ≤500 | 16.5*8.5*22 | |
5.5 | 2 | ≤300 | 25.5*12.5*22 | |
5.5 | 2 | ≤300 | 20.5*10*21.5 | |
5.5 | 5 | ≤200 | 20.5*10*26.5 | |
5.5 | 5 | ≤200 | 25.5*12.5*28 | |
5 | 0.47 | ≤850 | 16.5*8.5*15 | |
5 | 1 | ≤650 | 16.5*8.5*22 | |
5 | 1.5 | ≤500 | 16.5*8.5*22 | |
5 | 2 | ≤300 | 25.5*12.5*22 | |
5 | 2 | ≤300 | 20.5*10*21.5 | |
5 | 5 | ≤200 | 20.5*10*26.5 | |
5 | 5 | ≤200 | 25.5*12.5*28 |
Aikace-aikacen Nau'in Module Super Capacitor
Tunda ƙarfin ƙarfin aiki na super capacitor ba shi da girma, gabaɗaya kawai 1V-4V, ƙayyadaddun wutar lantarki guda ɗaya da ake amfani da su gabaɗaya shine 2.7V, kuma a aikace aikace-aikacen galibi suna buƙatar 16V, 48V, 54V, 75V, 125V ko mafi girma irin ƙarfin lantarki a ciki domin saduwa da amfani da waɗannan na'urori.Yawancin waɗannan kayan aikin sune samar da wutar lantarki, HEV na mota, samar da wutar lantarki na soja da kayan aikin microgrid, da dai sauransu. Domin biyan bukatun amfani da waɗannan kayan aiki, super capacitor modules sun fito.
Nagartaccen Kayan Aikin Samfura
Kamfaninmu yana ɗaukar kayan aikin samarwa da kayan aikin haɓaka, kuma yana tsara samarwa daidai da buƙatun tsarin ISO9001 da TS16949.Gidan samar da mu yana ɗaukar sarrafa "6S", yana tabbatar da kwanciyar hankali da amincin samfuran.Muna samar da samfurori na ƙayyadaddun bayanai daban-daban daidai da ka'idodin Electrotechnical na Duniya (IEC) da Matsayin Ƙasar Sinanci (GB).
Takaddun shaida
Takaddun shaida
JEC masana'antu ne ISO-9000 da ISO-14000 bokan.Mu X2, Y1, Y2 capacitors da varistors ne CQC (China), VDE (Jamus), CUL (Amurka/Kanada), KC (Koriya ta Kudu), ENEC (EU) da CB (International Electrotechnical Commission) bokan.Duk masu karfin mu sun yi daidai da umarnin EU ROHS da ka'idojin REACH.
Game da Mu
Kamfaninmu yana da ƙarfin fasaha mai ƙarfi da injiniyoyi tare da ƙwarewar ƙwarewa a cikin samar da yumbu capacitor.Dogaro da basirarmu masu ƙarfi, za mu iya taimaka wa abokan ciniki a zaɓin capacitor da samar da cikakkun bayanan fasaha ciki har da rahotannin dubawa, bayanan gwaji, da sauransu, kuma za mu iya samar da ƙididdigar gazawar capacitor da sauran ayyuka.
1. Shin supercapacitors na iya maye gurbin batirin lithium?
Supercapacitors suna da fa'idodi mara misaltuwa waɗanda batir lithium ba su da shi.Misali yana iya adana babban adadin wutar lantarki a cikin ƙaramin ƙara;tsawon rayuwarsa yana ba da damar yin caji akai-akai da fitar da shi sau dubbai;gajeren lokacin caji da fitarwa;kyawawan halaye masu ƙarancin zafin jiki;high halin yanzu fitarwa iyawa, da dai sauransu. Duk da haka, ya yi da wuri a ce super capacitors iya maye gurbin lithium baturi.Saboda samar da super capacitors a halin yanzu bai cika fasaha ba kuma farashin samarwa yana da yawa.Bugu da ƙari, ƙarfin ƙarfinsa yana da ƙasa kuma ba zai iya adana ƙarin makamashi a kowace juzu'i ɗaya ba.Wani batu kuma shi ne cewa ba shi da juriya ga yanayin zafi kuma ba za a iya sanya shi cikin yanayi mai ɗanɗano ba, in ba haka ba zai shafi aiki na yau da kullun har ma ya lalata baturin.
2. Menene amfanin ku?
1) Muna da cikakken kewayon capacitor model, wanda zai cece ku lokaci daga neman daban-daban model.A matsayin gogaggen masana'anta, za mu iya ba da shawarar abubuwan da aka gyara a gare ku zuwa takamaiman buƙatunku idan kuna buƙata.
2) Muna ba da farashi mai gasa tare da tabbacin inganci.
3) Muna ba da sabis mai kyau kafin da bayan-tallace-tallace, kamar sabunta abokan cinikinmu na matsayin samfurin, goyon bayan fasaha da dai sauransu (24 hours online).
4) Muna da isasshen hannun jari, don haka lokacin bayarwa yawanci gajere ne.
3. Yaya game da ayyukanku na bayan-sayar?
1. Garanti na kwana 365
2. Kwanaki 20 na dawowa ba tare da dalili ba
3. Idan abokin ciniki yana da wasu tambayoyi, za mu ba da goyon bayan fasaha a cikin lokaci.
4. Menene MOQ ɗin ku?
Babu MOQ.muna karɓar ƙananan umarni.Domin mun yi imanin cewa ƙananan umarni na iya zama babban umarni a nan gaba.
5. Idan na ba da oda, yaushe za a ɗauka don bayarwa?
Yawancin lokaci yana ɗaukar kusan kwanaki 7-14 kawai bayan karɓar kuɗin, ya danganta da adadin da aka ba da umarnin da matsayin hannun jari.
6. Wadanne takaddun shaida kuke samu?
Our masana'antu ne ISO9001 da kuma ISO14001 bokan.Mu X2, Y1, Y2 capacitors da varistors ne CQC (China), VDE (Jamus), CUL (Amurka/Kanada), KC (Koriya ta Kudu), ENEC (EU) da CB (International Electrotechnical Commission) bokan.Duk masu karfin mu sun yi daidai da umarnin EU ROHS da ka'idojin REACH.
7. Yaya tsawon lokacin caji na super capacitor?
Yin caji mai sauri yana ɗaya daga cikin halayen supercapacitor.Yin caji na daƙiƙa 10 zuwa mintuna 10, babban mai ƙarfin aiki zai iya kaiwa sama da kashi 95% na ƙimar sa.Supercapacitors suna da ƙarfin ƙarfin ƙarfi sosai, sau 10-100 fiye da na batura, kuma sun dace da fitarwa mai ƙarfi na ɗan gajeren lokaci;saurin caji yana da sauri kuma yanayin yana da sauƙi, ana iya cajin shi tare da babban halin yanzu, kuma ana iya kammala aikin caji cikin dubun seconds zuwa mintuna da yawa.Yana da sauri caji a ma'anar gaskiya;babu bukatar a duba ko ya cika, kuma babu hatsarin cajin da ya wuce kima.
8. Ta yaya yayyowar halin yanzu ke shafar supercapacitor?
Lokacin da ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin ƙarfin lantarki a kowace naúrar supercapacitor zai canza yayin da ɗigogi na yanzu (maimakon capacitance) ya canza.Mafi girman ɗigowar halin yanzu, ƙananan ƙimar ƙarfin lantarki da mataimakin aya.Wannan saboda yayyo halin yanzu zai sa na'urar supercapacitor ta fita don haka ta rage ƙarfin lantarki.A sakamakon haka, ƙarfin lantarki na sauran raka'o'in da aka haɗa jeri tare da shi ma za a yi tasiri (a ɗauka cewa dukkanin na'urori masu ƙarfi suna aiki da irin ƙarfin lantarki iri ɗaya).
9. Menene zai yi tasiri a halin yanzu na Supercapacitors?
Daga abin da ake so na samarwa, halin yanzu yana da alaƙa da albarkatun ƙasa da tsarin masana'antu.Daga ainihin mahallin amfani, abubuwa uku na iya shafar ɗigogi na yanzu:
1) Ƙarfin wutar lantarki: mafi girma da ƙarfin lantarki, mafi girma da yayyo halin yanzu;
2) Zazzabi: ƙananan zafin jiki, ƙananan ɗigon ruwa;
3) ƙarami ƙarfin ƙarfin supercapacitor, ƙarami mai ƙyalli na yanzu.Hakanan, ruwan ɗigon ruwa zai zama ƙarami lokacin da ake amfani da supercapacitor.
10. Me yasa ƙarfin wutar lantarki na Supercapacitors yayi ƙasa sosai?
Domin babban capacitance, dielectrics ya kamata a yi bakin ciki sosai don haka ƙarfin lantarki zai zama ƙasa.
11. Za a iya amfani da hanyar lissafin makamashi mai sauƙi lokacin zabar super capacitor don tsarin wutar lantarki?
Hanyoyin lissafin makamashin lantarki masu sauƙi na iya ba su cika buƙatun ba, sai dai idan kun yi la'akari da duk abubuwan da suka shafi aikin ajiyar makamashi na dukan tsarin rayuwa na supercapacitor.
12. Lokacin da zafin super capacitor ya yi yawa, ƙarfinsa zai ragu?
Lokacin da yanayin yanayin zafi ya yi yawa, za a rage ikon biyan diyya na super capacitor, kuma zai haifar da jita-jita tare da takamaiman mita a cikin grid na wutar lantarki, wanda zai haifar da wasu lalacewa ga tsarin.Saboda haka, ya kamata mu yi la'akari da tasirin karuwar zafin jiki akan aikin super capacitor.In ba haka ba za a rage ƙarfin super capacitor, wanda zai haifar da lalacewa ga tsarin.